รับซื้อ รับขาย รับจำนำ [Powered by Weloveshopping.com] รับซื้อ รับขาย รับจำนำ [Power by MarketAtHome.com]
  http://www.didinishop.com  
        
  ค้นหา :
  
Calculator  แจ้งการชำระเงิน   รถเข็น: 0   
 สถิติของร้าน
  เปิดร้าน
27/05/2006
  ปรับปรุง
11/09/2017
  ผู้ชมทั้งหมด
2,517,450
  สินค้าทั้งหมด
24
 
หมวดหมู่สินค้า
สินค้ามาใหม่
สินค้าขายดี
ประมูลสินค้า
ดัชนีราคาสินค้า
ดูสินค้าทั้งหมด

รับฝากสินค้า
Chanel
สินค้าหลุดจำนำ
อุปกรณ์ให้นมแม่
อุปกรณ์ทำความสะอาดช่องปาก Waterpik
สินค้าเด็กเป้อุ้ม/Baby sling
ผ้าห่ม
กระเป๋า อาทิ LV/LC/Kipling
อื่น ๆบริการรถตู้ให้เช่า
บริการของร้าน
หน้าแรก
ข่าวสาร
สมุดเยี่ยม
เว็บบอร์ด
บทความน่าสนใจ
สมัครสมาชิก
หน้าสมาชิก
วิธีการชำระเงิน
วิธีการรับสินค้า
Direct Pay
แจ้งการชำระเงิน
เช็คสถานะการส่งสินค้า
Track&Trace
ติดต่อเรา
เกี่ยวกับเรา
ตั้งเป็นหน้าแรก
รับข่าวสารจากทางร้าน

สมัคร ยกเลิก
Poll
นมแม่มีประโยชน์ มากน้อยเพียงใด
มาก
ปานกลาง
ไม่มี
By Result
ลิงค์
  สินค้าเด็ก ของเล่นเด็ก
    ผลการแสดงความคิดเห็น

 นมแม่มีประโยชน์ มากน้อยเพียงใด
 มาก   คะแนน 130 คิดเป็น 99.24%
 ปานกลาง   คะแนน 1 คิดเป็น 0.76%
 ไม่มี   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
รับซื้อ รับขาย รับจำนำ 

 ความคิดเห็นที่ 1 Friday 13 November 2552 เวลา 16:41 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   mj [58.142.40.35]
 ความคิดเห็นที่ 2 Wednesday 11 November 2552 เวลา 16:58 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   air [125.25.100.39]
 ความคิดเห็นที่ 3 Monday 25 August 2551 เวลา 16:53 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   jeed [58.136.49.207]
 ความคิดเห็นที่ 4 Thursday 28 August 2551 เวลา 18:51 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   ning [58.8.161.123]
 ความคิดเห็นที่ 5 Tuesday 02 September 2551 เวลา 11:37 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   น้องเก็ต [117.47.121.155]
 ความคิดเห็นที่ 6 Thursday 04 September 2551 เวลา 16:06 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   บี [58.8.60.241]
 ความคิดเห็นที่ 7 Friday 12 September 2551 เวลา 14:58 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   sirin [10.106.101.99]
 ความคิดเห็นที่ 8 Tuesday 16 September 2551 เวลา 15:59 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   nok [124.120.93.220]
 ความคิดเห็นที่ 9 Wednesday 17 September 2551 เวลา 12:11 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   aenaraknaka@hotmail. [222.123.123.100]
 ความคิดเห็นที่ 10 Thursday 18 September 2551 เวลา 23:30 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   เอ๋ [124.122.184.101]
 ความคิดเห็นที่ 11 Sunday 21 September 2551 เวลา 21:50 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   ฟื [202.91.18.192]
 ความคิดเห็นที่ 12 Wednesday 24 September 2551 เวลา 00:04 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   ณา [118.172.128.92]
 ความคิดเห็นที่ 13 Wednesday 01 October 2551 เวลา 07:22 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   ratt [58.9.237.195]
 ความคิดเห็นที่ 14 Wednesday 01 October 2551 เวลา 13:45 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   jb [119.42.77.113]
 ความคิดเห็นที่ 15 Wednesday 01 October 2551 เวลา 23:47 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   jele [124.122.130.221]
 ความคิดเห็นที่ 16 Friday 03 October 2551 เวลา 22:50 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   หนุงหนิง [125.24.154.57]
 ความคิดเห็นที่ 17 Sunday 12 October 2551 เวลา 21:19 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   nam [125.24.126.51]
 ความคิดเห็นที่ 18 Monday 13 October 2551 เวลา 13:07 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   แม่pj [125.24.12.151]
 ความคิดเห็นที่ 19 Friday 24 October 2551 เวลา 12:03 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   แหม่ม [125.25.93.184]
 ความคิดเห็นที่ 20 Wednesday 29 October 2551 เวลา 13:04 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   meme [202.57.155.34]
 ความคิดเห็นที่ 21 Friday 31 October 2551 เวลา 11:17 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   mai [10.16.1.53]
 ความคิดเห็นที่ 22 Monday 03 November 2551 เวลา 20:34 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   แม่แพท กะ น้องมิคกี้ [124.121.146.185]
 ความคิดเห็นที่ 23 Tuesday 04 November 2551 เวลา 12:51 น. 
รายละเอียด :   ทำให้ลูกแข็งแรงไม่ป่วยและขับถ่ยดีท้องไม่ผูก
ชื่อ :   แม่น้องบีม [124.121.123.121]
 ความคิดเห็นที่ 24 Wednesday 05 November 2551 เวลา 14:28 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   นวพรรณ [118.172.98.196]
 ความคิดเห็นที่ 25 Friday 07 November 2551 เวลา 15:40 น. 
รายละเอียด :   1
ชื่อ :   5 [125.26.114.128]
 ความคิดเห็นที่ 26 Saturday 15 November 2551 เวลา 18:31 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   tae [125.24.130.114]
 ความคิดเห็นที่ 27 Friday 21 November 2551 เวลา 20:20 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   jiw [202.149.24.161]
 ความคิดเห็นที่ 28 Tuesday 02 December 2551 เวลา 18:48 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   da [124.121.247.168]
 ความคิดเห็นที่ 29 Friday 05 December 2551 เวลา 20:52 น. 
รายละเอียด :   
ชื่อ :   ใบบุญ [116.58.231.242]
 ความคิดเห็นที่ 30 Sunday 07 December 2551 เวลา 11:06 น. 
รายละเอียด :   ;[];[pp
ชื่อ :   214 [172.25.10.172]
 1 2 3 4 5 [Next]